Wellcom Forum 12A5 THPT Di Linh 2005-2008
Click12a5.ForumC.biz

- Chúc Bạn Một Ngày Vui Vẽ Và Nhiều May Mắn

- Mời Đăng Ký Thành Viên

- Click Đăng Nhập Để Vào Forum

Thư Sinh Nghèo - Admin
Mr.Đại
Click12a5.ForumC.biz

- Chúc Bạn Một Ngày Vui Vẽ Và Nhiều May Mắn

- Mời Đăng Ký Thành Viên

- Click Đăng Nhập Để Vào Forum

Thư Sinh Nghèo - Admin
Mr.Đại
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

·´`·.(*·.¸(`·.¸ ¸.·´)¸.·*).·´`·

Trang ChínhTrang ChủGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Click12a5.ForumC.Biz --- Forum 12a5-THPT DI LINH Niên Khóa 2005 -- 2008

Bùn Bùn Chém Gió Chơi

Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Anh Đại
Anh Đại
Admin

Danh Tiếng : 1

Bùn Bùn Chém Gió Chơi Empty
Bài gửiTiêu đề: Bùn Bùn Chém Gió Chơi   Bùn Bùn Chém Gió Chơi I_icon_minitimeSun Jun 27, 2010 2:07 am

Chật vật mấy tháng qua thì ngày thi cũng tới rồi ... thoát khỏi cái lịch học 24/7 ...thì dính cái lịch thi 9mon/15 ngày ... lại Avan lại Tin ...khóc ròng luôn... Thi xong HK này thì cũng hết năm 2 rồi ... nhanh nhỉ...chớp mắt mà 2 năm rồi ... đời Sinh viên mình đúng là đáng nhớ thật ... phải tranh thủ ghi lại thôi ...chớ không sau này wen hết ...ghi lại rồi mai mốt lôi ra đọc ...thế nào cũng chũm chỉm cười... " hồi đó mình ngộ ngộ ha..."
Chưa thi xong nhưng mà chương trình ăn chơi sau khi thi thì cả nhóm lên hết rồi ...po tay bạn hiền của tui luôn..." có tiền thì mình đi Nha Trang...ít thì mình đi Vũng Tàu chém gió ..." hihi... đi học nhìu thì kể ra cũng mệt thật ...nhưng bù lại ...đi học thì được gặp các chiến hưu ...được tùm lum tà la chuyện trên troi dưới đất hết ...rồi những câu đùa vô tội vạ làm cả đám lăng ra cười nũa ... tài thật ... đúa nào cũng có cái hay riêng chúng mày nhỉ ??...
Thứ 2 này thi rồi ...mai CN ôn bài thôi ...môn thứ 2 này căng lắm ...tình hình là môn này chả ai thèm học ...đến khi thi mặc dù đã được thầy chỉ hẳn cho phần sẽ thi rồi mà cả đám vẩn thấy lo... thôi thì ... " Chằng biết ngày mai sẽ ra sao ...mà ngày mai có ra sao cũng chẵng sao ...hahaha" châm ngôn chúng mảy nhảy ... hi
bất chợt .... : sau này mổi đứa mổi hướng hả ta ... rồi sao ta ...chẳng bít có được vui như thời gian qua không ...hay là công việc nó khóa chân cả đám thì khổ ...
...mà kể ra thì cũng lắm chuyện thật ...đủ thứ chuyện phải lo ... thôi thì cứ làm hết sức chơi hết mình ... thế cho nó ổn ...thanh niên mà ... hihi
Hnay lại gặp 1 chuyện dở khóc dở cười...chả bít nói sao ... tính hình là lâu nay đi học chung với con nhỏ bạn ... rõ ràng là nó nói k có bạn trai ... mình cũng yên tâm ... k hiểu sao tự nhiên hnay lại xuất hiện anh chàng nào gọi cho mình ...cứ như thể là chứng tỏ ta đây là " người cô ấy chọn " vậy á ... lại còn đòi gặp mình ... bố khỉ ... lâu lâu mói được nghĩ 1 bữa... chơi game cũng k yên với nó ... cũng là con gái rắc rối thật ...may mà mình k zây vào ..ko thì lại khổ ...
chà chà ... tình yêu là gì nhỉ ... thử hỏi mọi người ha ... lên yahoo- Hỏi - Đáp ...hỏi ...giang hồ nó trả lời cũng chẳng ra gì ...google saech thì nó ra toàn cái gì đâu không ...tóm lại chả ai bít được nó là gì nữa... hồi trước mình cũng từng yêu rồi ... chật ... thảm hại ... đúng là thắng làm vua ...thua làm giặc ... mình là giặc thật ... mà những người liên wan thì ôi thôi nhìu vô kể ...và bây giờ chẳng giám vác cái mặt đi gặp ai cả ...đơn giản vì mình thất bại ...và ai cũng coi thường mình ... mình giờ chẳng đáng gram nào trong mắt họ cả ...chán thật ... kể ra thì cũng bùn ... lau rồi k nhớ ...giờ nhớ lại k biết giấu cái mặt đi đâu ...ôi thôi ...1 chuổi liên típ những sai lầm ...mà bay giờ nghĩ lại không thể nào mình mắc phải được ...chẳng bit tại sao ...mih lại làm như thế ta ...???? lập trường ,phương châm,phong cách sống ...tự nhiên bị xáo trộn lên hết ... thế đấy ... đi giữa con đường tính yêu đầy chông gai ... và đạp phải cây đinh ... như cắn phải quả ớt ...cay không chịu nổi nổi ...mà chẳng biết trách ai vì ai cũng đúng ...mih mình sai ... thế mới đau ...hihi ... mà kể ra thì mọi chuyện đã được báo trước ...có người noi trước ...mổi tội mình cố chấp thôi ... xin lổi vì những sai lầm ... hy vọng là không quá muộn cho tất cả ...
Cứ tưởng là gì mình cũng bít ... chuyện gì mình cũng rành ...đến khi gặp chuyện thì làm ăn chẳng ra gì ... tuổi trẻ đúng là bồng bột ... sắp tới là vô số thử thách mới cho tương lại sự nghiệp ... chang bít sẽ ra sao đây ... kinh doanh bao hiểm ... cái nghề đầu tay này chẳng biet se phát triển sao đây ...đành phó thác vào duyên số vậy ...bây giờ mình phải chuẩn bị thật tốt cho tương lai... đã cố gắn ...giờ phải típ tục ... nhắt mới nhớ ... lâu nay ăn uống tào lao quá giờ ốm rồi ... khổ thân tôi ... thôi ...ốm đẹp trai ... thế cho nó lành ...
Kết thúc đợt thi HK4 này thì cũng tới lúc thi Chứng Chỉ Tin... mà đang cày Avan 6 tháng nay ... không lẻ nghỉ ... vậy thì mất toi tháng hè ... ở đây mà chỉ đi học Avan không thì phì ... kiếm gì làm ...haha... mình thấy mổi chuyện làm biếng là mình giỏi ...bộ mình thì làm gì trời...sinh viên người ta đi làm ầm ầm... mình sao tệ vậy ta ...vậy thì hè thì ở lại chiến đấu luôn ... mình cũng thấy phục mình ...tinh thần thế là tốt ... phải tìm cơ hội ... chớ không thể để cơ hội tìm mình ... quyết định vậy đi ==> cứ thế mà làm ...
à nhớ ra chuyện này vui vui ... chiến hưu kia hỏi mình không biết có phải mình chọn nhầm ngành không ...vì thấy cái khoảng Tin học mình kha khá ...hihi... mà nghĩ lại cũng thấy mình khá ( chẳng giám nhận là giỏi ) từ ngày có máy... mò mẩm tất tần tật ... phần mềm thì cũng thạo ... web thì cũng biết thiết kế ... giờ lại tự học cái photoshop... chật ... tốt ... tinh thần chiến đấu trên cả tuyệt vời ... nhưng chỉ là thích thôi ...thật sự thì ngân hàng và tiền mới là cái mình chọn ... yêu tiền nhất nhất luôn... mình không có tiền ...thì cách nhah nhất để làm giàu là kinh doan và hoạt động kinh doanh tiền ... chí lý ... vì tôi là Green Army ProDucTion ...hehe...
https://click12a5.forumvi.com

Bùn Bùn Chém Gió Chơi
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» HEHE...LAN NAY VO^ CHEM' THIE^T CHU' HEM CHEM' GIO' NUA~ DA^U...
» HE. VA` CHEM NE CAC BAC OI
» HE. VA` CHEM NE CAC BAC OI